หาสาว

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา

นัดคนขับรถไปเยด

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kunnayy เมื่อ 9-10-2017 14:35

กิ่งเองมีครอบครัวแล้วคะอายุก็45รูปร่างก็จัดว่าใครเห็นแล้วก็อยากคะ กิ่งอยู่บ้านเป็นแม่บ้านอาชีพก็เกี่ยวกับเสริมความงาน ส่วนสามีเป็นข้าราชการ ลูกก็ไปรร.กิ่งโทรนัดให้มาเจอกันที่สวนก็ตกลงจ้างเหมากันในราคา3แสนคะ ชึ่งคนมามาเป็นผู้รับเหมาชื่อเกมเป็นเจ้าของเองอายุก็น่าจะประมานเกือบๆ40นี้ชอบแอบมองกิ่งอยู่บ่อยๆเวลา ที่กิ่งหันหน้าไปทางอื่น ก็กิ่งนุ่งกางเกงขาสั้นเสื้อแขนกุดคะ ก็ตกลงกันว่าวันนีจะเริ่มให้ถมเลย สัก100 รถแล้วพรุ่งนี้จะเบิกเงินก่อน 1แสนโดยโอนเข้าบช.เกม  พอวันรุ่งขึ้น หลังจากที่กิ่งไปส่งลูกที่รรมแล้วก็แวะดูที่สวนป้ากำลังถมที่อยู แล้วเกมก็เดิมมาหากิ่งแล้วชอบว่าพี่แต่งตัวสวยจัง ใหย่จังเลย กิ่งก็เลยตอบไปแวบเชิงเล่นๆว่าก็ธรรมดาคนมันมีของใหย่ สักพักป้าก็โทรมาบอกว่ากำลังจะไปโอนเงินให้ เกมบอกว่างั้นผมจะไปกับพี่กิ่งนะเพราะ ต้องขับรถไปที่ธนาคารในตัวเมือง เพือเบิกเงิน ตลอดเวลาที่อยู่ในรถ ซึงกิ่งเป็นคนขับ ไอ้เกมก็จะพูดจาก2แง่2งามตลอด ซึ่งกิ่งไม่ว่าเห็นเป็นเรื่องปรกติ  อีกอย่างไอ้เกมก็หน้าพอใช้ดู้สูงยาวเขาดี ใส่กางเกงยืนเสื้อเชิด ส่วนกิ่งก็ตามเดิมขาสั้น เสื้อแขนกุดสีดำแต่เป็นแบบบาง ทำให้มองเสื้อในสีขาวได้ ชัดเจนเลย นี่ละมั่งทำให้เกมหันมามองกิ่งตลอดเวลาเกมก็ขึ้นไปเบิกเงิน พอกลับมาขึ้นรถเกมก็ชวนกิ่งว่าไปกินไรก่อนไหม ผมเลี้ยงเองหรือยากไปไหนก็บอกมาผมว่าง กิ่งเลยตอบว่าแล้วแต่ พี่ก็ว่าง จนถึง4โมงครึ่ง เกมก็เลยพูดว่างั้นไปหาที่เย็นๆคุยกันไหม กิ่งก็ตอบไปว่าที่ไหนละ เกมพูดว่าร้อนๆแบบนี้ไปอาบนำ้แล้วอยู่แอร์เย็นๆพี่สนไหมละ กิ่งตอบแบบเชิงเล่นว่าถ้าแบบนั้นแพงนะสำหรับพี่ แต่คำพูดที เกมตอบมาทำเอากิ่งใจเต็นแรงคือ งั้นผมให้พี่2หมื่น ผมชอบหุ่นพี่จังนมใหย่ ก้นใหย่ๆขาวๆแบบนี้ผมชอบ ยังไม่ทันที่กิ่งจะตอบเกมก็เอามือมาจับนมและลูบขากิ่งทันที ทำให้กิ่งต้องชลอรถจอดข้างทางก่อน เกมได้ทีก็มาไซซอกคอแล้วเอามือสอดเข้าไปใส่กางเกงกิ่งแล้วใช้นิ้วเขี่ยตรงติ่งกิ่ง  ปากก็ไซคอมืออีกข้างก็แกะกระดูแล้วคลึงนมกิ่งอย่างเมามัน ปากก็พูดว่านมพี่ใหย่จัง เห็นแล้วควยผมแข็งเลย ดูสิว่าแล้วก็รูดซิบแล้วงัดเอาควยออกมาให้ดูพร้อมกัน จับมือกิ่งให้จับควยเกม กิ่งก็จับแล้วรูดให้ แล้วกิ่งก็บอกว่าพอก่อนเกม เดี่ยวคนอื่นเห็น เกมพูดพี่ต้องไห้ผมเยดนะ พี่ก็มีอารมแล้วไม่ใช่หรอ เดียวผมจ่ายให้พี่เลย ว่าแล้วเกมก็เอาเงินให้กิ่ง ตลอดเวลาที่กิ่งขับรถเพื่อจะไปรีสอดซึ่งห่างไปประมาน5กม.เกมก็นั่งรูดควยแล้วมืออีกข้างก็กำนมกิ่งตลอดทางซึ่งตอนนั้นกิ่งก็เงี่ยนเหมือน แฟนไม่ได้ร่วมเป็นเดือนแล้ว พอถึงรีสอดเกมก็จัดการเรืองห้องพักแล้วสั่งอาหารเครืองดื่มกิ่งก็เข้าไปรอในห้อง พอเกมตามเข้ามาก็ตรงมากิ่งทันที กิ่งบอกว่าขออาบนำ้ก่อน แต่เกมบอกไม่ไหวแล้ว ตัวพี่หอมไปหมดทุกส่วน กิ่งก็ลยปล่อยเลยตามเลย เกมถอดกางกับเสื้อกิ่งออกหมดแล้วก็ก้มหน้าลงเลียที่หีกิ่งอย่างเมามัน สลับกับพูดว่าสุดเลยพี่หีใหย่จังเลย  พอดี บ่อยมาเรียกเพื่อเอาอาหารกับเครื่องดื่มมาให้ กิ่งเลยเข้าอาบน้ำเลยเกมก็ตามกิ่งเข้ามาในห้องนำ้ กิ่งกำลังลงแช่นำ้ในอ่างอยู่ เกมเดินแก้ผ้ามาหากิ่งแล้ว พูดว่าโม๊กให้ผมหน่อย กิ่งเอามือจับแล้วก็รูด  แล้วก็เอาใส่ปากซึ่งยอมรับว่าของเกมมีขนาดใหย่กว่าของแฟนกิ่งอีก น่าจะประมาน7นิ้วของเกม สักพักเกมก็บอกพอก่อนแล้วลงมาอ่างน้ำกับกิ่งแล้วก้มลงจูบเลีบนมของ กิ่งปากก็พูดว่าสุดนมหย่จัง ขอเยดพี่บ่อยๆได้ไหม แล้วก็จับควยจะเยดแต่กิ่งบอกว่าใสถุงก่อน เกมบอกว่าขอเยดสดได้ไหมกิ่งไม่ยอมกลัว เกมเลยออกไปยิบถุงที่รีสอดเตรียมให้แล้วกลับมาลงอ่างแล้วพูดว่าพี่ยืนขึ้นผมขเลียหีพี่ก่อน กิ่งก็ยนขึ้นเกมเลียไดอย่างสุดยอดมาเก่งกว่าแฟนกิ่งอีก จนกิ่งต้องเอามือขยุ้มหัวเกมไว้ บอกว่าพอเถอะพี่จะแตกแล้วเยดพี่เถอะ เกมจึงพอยืนขึ้นใส่ถุงแล้วจับควยเยดกิ่งในท่ายืนแล้วอุ้มกิ่งออกมาที่เตียง ยอมรับว่าเกเก่งมากิ่งแตกไปตั้งแต่ในห้องน้ำก่อนที่่่จะอุ้มออกมาอีก เกมทั้งกระแทก ทั้้งดูดนมกิิ่งอย่างแรง ปากก็พูดว่าสุดยอดมากพี่ หีใหย่ หีดูดดมากๆขอเยดบ่่่อยเลยนะ ไม่นานก็แตแตกแตก พุบลงที่อกนมปากก็เลีย ดูดนมอยู่ มีต่อ
 เจ้าของ| kunnayy โพสต์ 24-9-2017 16:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กิ่งดูเวลาแล้วเกือบ4โมงแล้ว ก็ไปอาบนำ้เกมก็ตามเข้า ตอบอาบนำ้เกมก็จบนมดูดนมอยูตลอด ปากก็พูดว่าผมชอบพี่จังเลย นมใหย่ หีดูดดีจัง ขอเยดอีทีนะ กิ่งเลยบอกว่าจะไปรับลูกแล้ว เกมก็ยังไม่ยอมก้มลงไปเลียหีกิ่งอีก ทำให้กิ่งเริ่มมีอารมขึ้นมาอีก. เลยบอกว่าพี่ให้เวลาอีก10นาที. เกมขอเยดสดได้ไหม รับรองว่าเขาปลอดภัย กิ่งทำท่าไม่ยอมเกมเลยบอกงั้น ผมให้เงินพี่อีก กิ่งกำลังมีอารม เลยยอมแต่บอกว่าให้แตกนอกนะ เกมจึงจับให้กิ่งหันเข้าข้างฝาแล้วให้ล้มลง จับควยเสียบเข้าด้านหลังแล้วกระแทกเข้าอยางแรง ปากก็พูดว่าสุดยอดยังเลยหีดูดจัง เลย ซักพังพอใกล้แตก เกมก็ดึงควยออกมาแล้วจับกิ่งหันมา ชักรูดควยไม่นานก็แตกพุ่งใส่นม  กิ่งเต็มเลย แล้วก็กอดกิ่งจูบปากกันสักพักก็อาบนำ้ แต่งตัวออกมา ตลอดเวลาที่ขับรถกลับ เกมจับนม นิ้วแย่งหีมาตลอด โดยไม่ให้กิ่งใสกกน.เลย (มีต่อภาค2)
 เจ้าของ| kunnayy โพสต์ 24-9-2017 16:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
kunnayy ตอบกลับเมื่อ 24-9-2017 16:45
กิ่งดูเวลาแล้วเกือบ4โมงแล้ว ก็ไปอาบนำ้เกมก็ตามเข้า  ...

ชอบคอมเมนด้วยนะ
 เจ้าของ| kunnayy โพสต์ 6-10-2017 19:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kunnayy เมื่อ 6-10-2017 19:57

หลังจากวันนั้นอีก3วันต่อมาการถมที่ก็เสร็จ เกมโทรมาหากิ่งจะขอให้บอกป้าว่าขอเบิกเงินที่เหลืออีก2แสน ป้าให้กิ่งไปตรวจดูว่าถมเรียบร้อยไหม กิ่งก็ขับรถเข้าไปที่สวนเห็นเกมกำลังสั่งลูกน้อง ให้เก็บของเพราะงานเสร็จ พอเกมเห็นกิ่งขับรถเข้าไปเขาก็รีบสั่งให้พวกลูกน้องขับรถขนเครื่องมื่อต่างๆกลับไปก่อน แล้วเขาก็เดินมาหากิ่งทำท่าจะกอดแต่กิ่งยกมือห้ามแล้วพูดว่าเดี๋ยวคนอื่นเห็น เขาเลยหยุดแล้วพูดว่าคิดถึงจัง กิ่งก็เลยถามกลับว่าคิดถึงอะไรหรอ คิดถึงนมใหย่ๆของพี่ครับ กิ่งเลยตอบว่าบ้า แล้วเขาถามว่าเรียบร้อยไหมงานกิ่งบอกว่าโอเคจึงโทรบอกป้าว่าเรียบร้อยแล้ว ป้าจึงบอกว่าพรุ่งนี้ก่อนเทียงจะโอนเงินที่เหลือให้ แล้วจึงว่างสายไป เกมจึงบอกว่าพรุ่งนี้เราไปที่เดิมอีกไหมพี่ กิ่งบอกดูก่อนนะพรุ่งนี่ค่อยว่ากัน เกมบอกว่าพี่กิ่งไปส่งผมที่บ้านลูกน้องผมหน่อยนะผมจะไปเอารถเพราะจอดไว้ที่นั้น กิ่งเห็นว่าเป็นทางเดียวกับจะไปรับลูกเลยตกลง
 เจ้าของ| kunnayy โพสต์ 6-10-2017 20:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
kunnayy ตอบกลับเมื่อ 6-10-2017 19:56
หลังจากวันนั้นอีก3วันต่อมาการถมที่ก็เสร็จ เกมโทรมาห ...

พอเกมขึ้นมาในรถก็เหมือนเดิมมือจับเข้าที่นมกิ่งแล้วลูบไล้ ปากก็พูดว่าผมคิดถึงพี่จัง อยากเยดหีใหย่ๆอยากดูดนมใหย่ๆพี่อีก ตลอดทางที่ไปบ้านลูกน้องเกมเขาก็ลูบไลตลอดแถวมืออีกข้างก็งัดควยออกมาชักตลอด จนถึงบ้านลูกกิ่งเลยบอกให้เกมหยุดแล้วให้ลงไปได้แล้ว กิ่งจะไปรับลูก แต่เกมบอกว่าตอนนี้บ่าย2เอง ให้กิ่งลงไปกับเกมก่อน3โมงกลับก็ได้ กิ่งก็เลยลงไปกับเกม เดินอ้อมไปหลับบ้านเห็นลูกน้องเกม2คนกำลัง ตั้งวงกันอยู่ เขาเห็นกิ่งจึงเชิญให้มานั่งด้วยกัน ชวนกิ่งกินเหล้าด้วยแต่กิ่งบอกจะรับลูกกินไม่ได้เขาก็ไม่บังคับ เขาเอานำ้เปล่ามาให้แทน พอนั่งได้ประมาณ15นาทีเหล้าจะหมดเกมจึงเอาเงินลูกน้อง2คนออกไปซื้อ พอลูกน้องขับรถออกไปเกมก็เข้ามากอดจูบกิ่งทันทีกิ่งห้ามก็ไม่ฟัง กิ่งบอกว่ากลับลูกน้องกลับมาเห็นเกมบอกมันไปซื้อก็20นาทีกว่าจะกลับ ผมอยากเยดพี่ผมขอนะครับ กิ่งโดนเกมกอดจูบ มือก็แยงที่หีจึงเริ่มมีอารมก็เลยไปห้ามเกม  แต่บอกว่าเข้าไปในห้องนำ้นะ ให้เวลา5นาทีนะ ให้ใส่ถุงนะ เกมบอกว่าไม่มีถุง เขาจะขอเยดสดแต่จะแตกนอกเอา กิ่งเลยยอมเกมพากิ่งไปในห้องนำ้กิ่งแก้กางเกงขาสั้นออกแต่ไม่ถอดเสื้อส่วนเกมแก้ล้อนจ้อนตั้งแต่จะถึงห้องนำ้แล้ว เกมให้กิ่งยืนโดยที่เกมก้มลงไปเลียหีให้กิ่ง กิ่งเสียวมากมือก็ขยำ้ผมเกม ยอกรับว่าเกมเลียได้สุดยอดมาก แล้วเขายืนขึ้นจับควยยัดใส่หีกิ่งแล้วก็กระแทงไม่ยั้ง ไม่นานเขาก็ดึงควยออกมาพุงใส่บริเวนแคมหีด้านนอกพร้อมกับจูกปากกับกิ่งอย่างรุนแรง สักกิ่งก็ล้างคาบออกแล้วใส่กางเกง เดินออกมานั่งที่เดิม ส่วนเกมเดินตามมาแล้วพูดว่าพี่ควยผมยังแข็งอยู่โมกให้ผมที่สิว่าแลวก็ดึงกางเกงลงแล้วให้กิ่งกำลูดให้ แล้วยังกดหัวให้กิ่งอมให้ กิ่งเห็นว่าลูกน้องยังไม่มาเลยกดลงอมควยให้เกม เกมจับหัวกิ่งให้นิ่งแล้วกะเด้าควยใส่ปากกิ่งอย่างแรงไม่นานเกมเกร็งใกล้ตะแตกกิ่งเลยรีบดึงปากออกแล้วกำรูดให้ไม่นานเกมก็แตกคามือกงกิ่ง กิ่งรับไปล้างมือ พอเดินออกมาลูกเกมก็กลับมาพอดี กิ่งจึงขอตัวไปรับลูก เกมเดินมาส่งที่รถพร้อมกับยืนเงิน5,000ให้กิ่งพร้อมกับพูดพรุ่งนี้เจอกันครับ
 เจ้าของ| kunnayy โพสต์ 14-5-2018 07:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kunnayy เมื่อ 30-9-2018 13:50
kunnayy ตอบกลับเมื่อ 6-10-2017 20:39
พอเกมขึ้นมาในรถก็เหมือนเดิมมือจับเข้าที่นมกิ่งแล้ ...

เล่าต่อนะคะหลังจากหายไปนาน ..หลังจากวันนั้นพอตอนเช้ากิ่งไปส่งลูกที่รร.เสร็จแล้วกำลังขับรถกลับบ้านเกมก็โทรหาถามว่า เจ้อยู่ไหนวันนี้ว่างไหม กิ่งถามว่ามีอะไรหรือเปล่าละ เกมบอกว่าวันนี้ทึ่บ้านลูกน้องเขากำลังตั้งวงฉลองปิดงาน จึงอยากเชิญเข้ามาร่วมด้วย กิ่งบอกว่าไม่เอามีแต่ผู้ชายกลัวโดนรุม เกมบอกว่ารับรองได้ลูกน้องผมไม่เกล้าหรอก ถึงแม้มันอยากเยดเจ้แต่มันก็ได้แค่คิดเท่านั้นละ กิิ่งสงสัยเลยถามว่าทำไมละ เกมบอกว่าก็เขารู้เจ้้้้คือ เด็กผมเท่านั้น  แล้วกิ่งก็็็ไปนั่่่่่งร่่่วมวงกับเกม พอถึง3โมง กับแก้มหมดเกมจึงบอกว่่า เดี๋ยวเขาจะไปซื้้อับแก้มที่ร้้้านประจำแพงแต่อร่อยมากจะให้เจ้ลองชิม ว่่าแล้วเกมก็ขัับรถออกไปกับลูกน้อง1คน พอเกมออกไปได้สััััััก10 นาที ไอ้เก่งูลูกน้องเกมทีอยู่กับกิ่งก็พูดว่าหัวหน้าผมนี่่่่่โครตโชคดีเลยครับ กิ่่งถามยังไงเลย เก่งตอบว่าก้้็้้้ที่ได้เจ้เป็นเด็กอีกคนงั้นไงครับ กิิ่ิิิิ่ิงจึงถามว่าแล้วเกมเขามีเด็กเยอะหรอ เก่งตอบว่่่่าก็ไปที่่่่ไหนก็ได้ทุุกที่่่ละครัับ แล้วเก่งไม่มีเหมือนลูกพี่หรอ กิิ่งถาม ไม่มีครับ เพราะผมไม่มีเงินเหมือนหัวหน้้า เก่งตอบ แล้วเมีีียเราละ กิ่งถาม ผมยัังไม่เมียครับ แล้้วเราไม่เหงาหรอ ก็มีบ้างครัับ เก่งตอบตอบแบบหน้าเศร้่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่ไม่ใช่ หมายถึงเวลาอยากเอาผูู้หญิิง กิ่่งถาม ก็ช่วยตัวเองครับ น่าสงสารจังกิ่งพูด เห็นเกมพูดกับเจ้ว่าพวกเราอยาก..เออ เอาพี่หรอ จริงไหมที่เกมพูด กิ่งถามเก่งๆก้มหน้าแล้วพูดว่าจริงครับแต่ผมก็ บอกหัวหน้าว่าอย่าไปบอกเจ้นะครับ พวกผมอายคงได้แต่คิดครับ งั้นถ้าเจ้ให้เราตอนนี้เอาไหมละ กิ่งบอกเก่งออกไป จริงหรอครับ กว่าหัวหน้าจะกลับก็คงอีกนานครับ เจ้จะให้ผมเอาจริงๆหรอครับ กิ่งไม้ตอบแต่เดินไปที่รถยนต์แล้วสตาตเรื่องเปิดแอร์เปืดประตูด้านหลังแล้วเรียกเก่งจะเอามาซิ เก่งรีบตามมาเปิดประตูแล้วเข้ามาในรถ กิ่งบอกว่าเอาทำไรก็รีบๆเดี๋ยวอดนะ เก่งรีบดึงกางเกงกิ่งออกแล้วก้มลงเลียให้กิ่ง แล้วพูดว่าเจ้หีเจ้สวยจังผมอยากเลียหีมานานแล้วครับ หีเจ้สวยและใหย่จังครับ ให้ผมเลียบ่อยได้ไหมครับ ผมอยากกินนำ้หีเจ้ครับ กิ๊่งบอกเก่งว่าจะเยดก็เยดเลยเจ้อยากแล้วใส่ถุงด้วยละ เก่งบอกว่าเจ้ครับผมไม่มีถุงครับ แต่รัับรองผมปลอดภััยไม่เคยเยดใครครับเจ้ ผมขอเยดสดนะครัับเจ้ ผมอยากเย็ดหีครับครั้งแรกครับ กิ่งกำลังมีอารมเลยบอกเอาเร็วแต่ให้แตกข้างนอกนะ  ครับๆๆคเก่งรีีบรับคำแล้้วเสียบควยเข้าหีกิิ่งทันที กิ่งสะดุ้ง แล้วบอกว่าเบาๆซิ เก่งรีบขอโทษ พอควยเก่งได้สอดเข้ามาเก่งก็รีบซอย แต่ก็เหมือนกับสวรรค์แกล้้ง เสีีียปีปแตรรถเกมดังมาจากประตูหน้ารั้วบ้าน เก่งสะดุ้งรีบดึงควยออกแล้ว ใส่่่่กางเกง แล้วก้มลงมาดูดนำำ้จากหีกิ่ง แล้วพูดว่าเจ้พรุุ่งนี่ผมขอเยดเจ้นะครับ แล้วรีบปิิดประตูรถวิ่งไปรับเกม ส่วนกิิ่งก็ลุกขึึ้้น ดึงกางเกงขึ้นแล้้้้้้้วมาเปิดประตูขับออกมาหน้้าบ้านแล้วบอกเกมว่า จะไปรับลูกแล้วนะ เกมก็บอกโอเคครับ วันหลังค่อยเจอกันใหม่นะครัับ แล้วบอกเก่งไปเปิดประตูหน้าบ้านให้กิ่ง พอกิ่งขับรถออกนอกประตํํูเกิ่่งก็ปิดแล้วกิ่งเปิดกระจก แล้้วเอากางเกงในกิ่งให้แล้วบอกเก่่งว่าเอาของฝาก เก่งรีบรับเอาแล้วดมแล้้วรีบใส่กระเป๋๋ากางเกง หอมมากครับเจ้ แล้วผมจะได้ เยดเจ้อีกไหมครับ่งเลยบอกว่่าพรุ่งนี้ช่วงเช้้าส่่งเสร็็จเจ้จะมาหาห้ามบอกใครละ พอวันต่อมากิ่่งส่งเสร็็จแล้วก็ขับรถกลับพอถึงบ้านเก่งก็เลยจอดรถแล้วบีปแตรเห็นเก่งรีบวิ่งออกมาแล้้วบอกกิ่่งว่า ขับเข้ามาเลยครับผมจะปิดประตู กิ่งก็ขับรถเข้าไปจอด เ่่งรีบปิดประตูหน้าบ้านพร้อมกับใส่่่่่กุญแจ ใส่่่่กุญกุแจทำไม กิ่งถาม ออผมจะได้เอาเจ้ได้ เต็มที่ไงครับ เจ้จะได้จะไม่รีบออกไปอีก ้
 เจ้าของ| kunnayy โพสต์ 30-9-2018 14:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
kunnayy ตอบกลับเมื่อ 14-5-2018 07:40
เล่าต่อนะคะหลังจากหายไปนาน ..หลังจากวันนั้นพอตอนเช้ ...

ขอเล่าต่อนะคะ หลังจากที่กิ่งไปหาเก่ง ที่บ้าน วันหลังและเก่งปิดประตูหน้าบ้าน เก่งก็พากิ่งไปหลังบ้านแล้วบอกว่าวันนี้ไม่มีใครอยู่ครับหัวหน้าเกมไปดูงานที่ลำปางกลับเย็นๆ ผมอยู่บ้านคนเดี๋ยวครับเจ้ ผมอยากเจอจริงๆนะครับ วันนี้เจ้ให้เยดนะครับ กิ่งเลยบอกเก่งว่า เจ้รับปากแล้วก็ต้องได้สิ ว่าแต่เราอาบนำ้หรือยังละ ผมอาบแล้วครับ ล้างรวยถล้างรวยถามที่เจ้บอกไง แล้วเก่งก็ถอนกางเกงออก แล้วเดิมมาหากิ่ง เจ้ครับ ผมอยากแล้วครับ แต่เจ้ยังไม่ได้อาบน้ำนะพอดีไปส่งลูกทีีรร.มา เลยแวะมเลยแวะมาหาก่อน ไม่เป็นไรครับ งั้นเจ้ไปอาบนำ้เด๋ยวผมไปอาบอีกรอบครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้ถูกระงับบัญชี|หาสาว

GMT+7, 18-10-2018 21:59 , Processed in 0.023385 second(s), 10 queries , XCache On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้