หาสาว

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา

มีคู่ไหนบ้างที่ยอมรับได้หากภรรยาตัวเองจะคบหาชายอื่นเป็นเหมือนคนรักอีกคน

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| president304 โพสต์ 12-3-2019 21:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ผมสนใจแนวนี้ครับ ปกติชอบผู้หญิงที่มีแฟนหรือสามีแล้ว รู้สึกดีเวลาออกเดทกับคนมีเจ้าของ คุยกัน จีบกัน พาไปกินข้าว ไปเที่ยว จนกระทั่งคบหาเสมือนว่าเป็นแฟนกัน แต่ก็เคารพกติกา ไม่ก้าวล่วงชีวิตครอบครัวซึ่งกันและกัน โดยผมจะแจ้งสามีตัวจริงทุกครั้งก่อนจะพาไปไหนมาไหน ไม่แอบทำอะไรลับหลัง อยากหาความสัมพันธุ์ระยะยาวครับ โดยส่วนตัวไม่ชอบแนวปาร์ตี้สวิงกิ้งมั่วสุมเซ็กส์หมู่ แค่ต้องการเติมเต็มความสุขในชีวิต หากชอบแนวเดี่ยวกันคุยกันได้ครับ Line: presidenth

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้ถูกระงับบัญชี|หาสาว

GMT+7, 25-3-2019 15:32 , Processed in 0.023436 second(s), 8 queries , XCache On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้