หาสาว

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา

ต้องการเดี่ยวที่นวดน้ำมันเป็นมานวดให้เมีย

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| btk โพสต์ 3-12-2018 09:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
(อ่านให้จบอ่านให้เข้าใจก่อนนะครับ) เราคู่สวิงเมียอวบอ้วนศาลายานครปฐมต้องการชายเดี่ยวที่นวดน้ำมันเป็นนวดแบบให้สบายๆตัว เดี่ยวที่ไม่ชั่งเลือกและไม่เรื่องมากมานวดให้เมียหากเดี่ยวที่มีความพร้อมมีงานทำแล้ว(เมียอวบอ้วนชอบให้นวดแล้วเย็ด)ไอดีไลน์ btk491เข้ามายืนยันแสดงตัวตนคุยรายละเอียดความต้องการกันได้เลยไม่ต้องให้ถามกลับครับเราสะดวกโซนศาลายาช่วงเย็นๆหากชอบนวดชอบเย็ดอวบอวบอ้วนอ้วนเข้ามาเป็นเพื่อนกันครับ(เซฟข้อความรายละเอียดนี้ส่งมาด้วยนะครับจะได้คุยกันถูกเรื่อง)ถ้ามาแบบเรื่องมากเรียกร้องมีค่าใช้จ่ายไม่ต้องมา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้ถูกระงับบัญชี|หาสาว

GMT+7, 11-12-2018 06:20 , Processed in 0.022180 second(s), 9 queries , XCache On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้